Tua vít dẹp 4.0x100mm cách điện 1.000V INGCO HISD814100
  • HISD814100
  • 29.000đ 30.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Tua vít dẹp 4.0x100mm cách điện 1.000V INGCO HISD814100 nổi bật với khả năng cách điện tới tận 1000V, là loại tuốc nơ vít có đầu dẹp quy cách 4.0mm, chiều dài của sản phẩm là 10mm. Đồ nghề cầm tay này thì hay được sử dụng để vặn mở đai ốc, có tính ứng dụng cao trong các ngàng nghề sữa chửa lắp đặt…
  • Phần mũi vít được làm từ thép CR-V nên có độ cứng cao, vặn/mở ốc vít dùng lực lớn cũng không bị tòe đầu, phần tay cầm thì được bọc 1 lớp nhựa giúp mang lại cảm giác êm ái khi cầm nắm, có độ ma sát cao hạn chế trơn trượt khi chẳng may tay bị ướt, lớp nhựa đó cũng có khả năng cách điện lên tới 1000V.
Tua vít dẹp 4.0x100mm cách điện 1.000V INGCO HISD814100 – Dụng Cụ Số 1
Tua vít dẹp 4.0x100mm cách điện 1.000V INGCO HISD814100 là một sản phẩm tốt với nhiều lượt đánh giá tốt được thiết kế và sản xuất bởi thương hiệu INGCO, đã và đang dành được sự ưu ái của khách hàng trong việc mua sắm cũng như giới thiệu sản phẩm truyền tải đến người thân quen. INGCO luôn nỗ lực giữ vững chất lượng ổn định của hiện tại, đồng thời định hướng phát triển hơn nữa về tất cả các mặt của sản phẩm, giúp mang lại những trải nghiệm thực tế tuyệt vời hơn cho người sử dụng
Tua vít dẹp 4.0x100mm cách điện 1.000V INGCO HISD814100 là dụng cụ có đầu tua vít 2 cạnh, phù hợp dùng để vặn mở ốc vít và được ứng dụng khá nhiều trong các lĩnh vực sửa chữa, lắp đặt… Sản phẩm được cấu tạo từ thép kim loại chất lượng cao mang lại độ cứng vượt trội, chống gỉ sét hiệu quả.
Mũi tua vít gia công tỉ mỉ, chi tiết giúp cho việc vặn ốc trở nên thuận lợi hơn. Ngoài ra, tua vít dẹp 4.0x100mm cách điện 1.000V INGCO HISD814100 có phần tay cầm bọc cao su cao cấp nhằm hạn chế tối da tình huống trơn trượt, đồng thời bảo vệ tay của người dùng hơn, tạo cảm giác thoải mái dù phải sử dụng trong thời gian lâu.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model HISD814100
Xuất xứ Trung Quốc
Đường kính trục tua vít 4.0 mm
Chiều dài 100mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng