Tua vít bake PH0×60mm cách điện 1.000V INGCO HISD81PH060
  • HISD81PH060
  • 22.000đ 23.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Tua vít bake PH0×60mm cách điện 1.000V INGCO HISD81PH060 nổi bật với khả năng cách điện tới tận 1000V, là loại tuốc nơ vít bake có đầu PH2, chiều dài của sản phẩm là 10cm. Đồ nghề cầm tay này thì hay được sử dụng để vặn mở đai ốc, có tính ứng dụng cao trong các ngàng nghề sữa chửa lắp đặt…
  • Phần mũi vít được làm từ thép CR-V nên có độ cứng cao, vặn/mở ốc vít dùng lực lớn cũng không bị tòe đầu, phần tay cầm thì được bọc 1 lớp nhựa giúp mang lại cảm giác êm ái khi cầm nắm, có độ ma sát cao hạn chế trơn trượt khi chẳng may tay bị ướt, lớp nhựa đó cũng có khả năng cách điện lên tới 1000V.
Tua vít bake PH0×60mm cách điện 1.000V INGCO HISD81PH060 – Dụng Cụ Số 1
Tua vít bake PH0×60mm là dụng cụ thông dụng có thể được tìm thấy trong nhiều gia đình tại Việt Nam, với rất nhiều mẫu mã đa dạng và phong phú đến từ các thương hiệu khác nhau. Hôm nay chúng ta sẽ cùng tìm hiểu về tua vít bake PH0×60mm cách điện 1.000V INGCO HISD81PH060, một sản phẩm có chất lượng tốt đến từ INGCO, một thương hiệu uy tín với nhiều nhà xưởng sản xuất hiện đại tại Trung Quốc.
Tua vít bake PH0×60mm cách điện 1.000V INGCO HISD81PH060 có chức năng chính dùng để siết hoặc mở các loại vít bake thường được thấy bên trong các loại thiết bị, máy móc dân dụng và công nghiệp. Với kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ, người dùng có thể dễ dàng mang theo dụng cụ này bên mình một cách thoải mái mà không gặp phải trở ngại gì.
Tua vít bake PH0×60mm cách điện 1.000V INGCO HISD81PH060 có phần tay cầm nổi bật và tạo độ chắc chắn khi cầm nắm. Người dùng sẽ không bị trơn trượt khi sử dụng dụng cụ này do phần tay cầm được thiết kế chống bám mồ hôi tay. Đầu tua vít có từ tính giúp hít chặt vào tua vít khi thao tác, hạn chế rơi rớt và mất mát các chi tiết bên trong các loại linh kiện, máy móc và thiết bị. Phần thân dụng cụ được làm bằng thép tinh luyện giúp nâng cao độ chịu lực và không bị biến dạng khi thao tác.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model HISD81PH060
Xuất xứ Trung Quốc
Quy cách PH0
Chiều dài 60mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng