Thước kẹp 0.05mm/150mm INGCO HVC01150
  • HVC01150
  • 269.000đ 283.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Thước kẹp 0.05mm/150mm INGCO HVC01150 được sản xuất ở Trung Quốc, thường được sử dụng để đo trong, đo ngoài, đo bậc và đo sâu. Dụng cụ đo đạc này đạt chuẩn chất lượng quốc tế có thiết kế chuyên dụng để đo lường kỹ thuật, kích thước gọn nhẹ được đựng trong hộp, giúp bảo quản tốt hơn, dễ sử dụng vào đo đạc, chữ số và vạch chia rõ ràng dễ đọc kết quả.
Thước kẹp 0.05mm/ 150mm INGCO HVC01150 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ thước kẹp 0.05mm/ 150mm INGCO HVC01150 chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Hiện nay, thước kẹp 0.05mm/ 150mm INGCO HVC01150 là sản phẩm chất lượng, chính hãng của INGCO. Nếu bạn chưa biết thì INGCO là thương hiệu đến từ Trung Quốc, chuyên sản xuất các dụng cụ dân dụng từ các thiết bị đơn giản như đinh, đai ốc vít,… cho đến những sản phẩm phức tạp, chuyên nghiệp như máy đục bê tông, máy bơm nước… Sản phẩm của INGCO nói chung, được đánh giá đạt chuẩn chất lượng thế giới và giá rẻ nên được người Việt tin dùng.
Thước đo kẹp 0.05mm/ 150mm INGCO HVC01150 được làm bằng chất liệu nhôm cao cấp với khả năng chịu nhiệt, chịu lực, chống gỉ sét trong môi trường ẩm ướt nên có độ bền, tuổi thọ cao. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn với chiều rộng, chiều dài  hợp lý nên dễ dàng và linh hoạt trong việc sử dụng ở những không gian hẹp.
Đặc biệt, thước kẹp 0.05mm/ 150mm INGCO HVC01150 có độ chính xác cao, sai số chỉ 0.7mm/m. Nếu bạn làm xây dựng, thiết kế nội thất… thì thước kẹp INGCO HVC01150 với phạm vi đo: 0-150mm  là một trong những lựa chọn không thể tốt hơn.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model HVC01150
Xuất xứ Trung Quốc
Phạm vi đo 0 - 150mm
Độ chính xác 0.05mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng