Thước kẹp 0.05/200mm INGCO HVC01200
  • HVC01200
  • 361.000đ 380.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • 6594
Thước kẹp 0.05/ 200mm INGCO HVC01200 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ thước kẹp 0.05/ 200mm INGCO HVC01200 chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Hiện nay, thước kẹp 0.05/ 200mm INGCO HVC01200 là sản phẩm chất lượng, chính hãng của INGCO. Nếu bạn chưa biết thì INGCO là thương hiệu đến từ Trung Quốc, chuyên sản xuất các dụng cụ dân dụng từ các thiết bị đơn giản như đinh, đai ốc vít…cho đến những sản phẩm phức tạp, chuyên nghiệp như máy đục bê tông, máy bơm nước… Sản phẩm của INGCO nói chung, được đánh giá đạt chuẩn chất lượng thế giới và giá rẻ nên được người Việt tin dùng.
Thước kẹp 0.05/ 200mm INGCO HVC01200 được làm bằng chất liệu nhôm cao cấp với khả năng chịu nhiệt, chịu lực, chống gỉ sét trong môi trường ẩm ướt nên có độ bền, tuổi thọ cao. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn với chiều rộng, chiều dài hợp lý nên dễ dàng và linh hoạt trong việc sử dụng ở những không gian hẹp.
Đặc biệt, thước kẹp 0.05/ 200mm INGCO HVC01200 có độ chính xác cao, sai số chỉ 0.7mm/m. Nếu bạn làm xây dựng, thiết kế nội thất… thì thước đo INGCO HVC01200 với phạm vi đo: 0-200mm  là một trong những lựa chọn không thể tốt hơn.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model HVC01200
Xuất xứ Trung Quốc
Phạm vi đo 0 - 200mm
Độ chính xác 0.05mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng