Mũi khoét lỗ kim loại 210mm Total TAC412101
  • TAC412101
  • 524.000đ 582.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
  • Đầu mũi được mài sắc và tinh xảo giúp cho việc khoan trở nên dễ dàng và nhanh chóng
Mũi khoét lỗ kim loại 210mm Total TAC412101 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi khoét lỗ kim loại 210mm Total TAC412101 chất lượng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Mũi khoét lỗ kim loại 210mm Total TAC412101 là một sản phẩm chất lượng tốt của thương hiệu Total nổi tiếng tại Trung Quốc. Trên nền tảng công nghệ hiện đại Đức và sự đầu tư, phát triển về mọi mặt trong quá trình sản xuất nên các sản phẩm Total ngày càng trở nên phổ biến đối với người tiêu dùng dụng cụ cầm tay, dụng cụ dân dụng trên nhiều khu vực thế giới.
Mũi khoét lỗ kim loại 210mm Total TAC412101 có giá thành tương đối rẻ nhưng chất lượng ổn và dùng được ở nhiều hoạt động, đây là sản phẩm tốt mà bạn có thể tin tưởng sử dụng. Sản phẩm có thiết kế nổi bật, được làm từ chất liệu cao cấp nên sở hữu độ bền bỉ cao, hạn chế được các tác động ngoại lực khác và hỗ trợ người dùng hiệu quả làm việc tối ưu.
Mũi khoét lỗ kim loại 210mm Total TAC412101 thường được sử dụng nhiều trong lĩnh vực xây dựng, lắp ráp…với chức năng khoét các bề mặt một cách dễ dàng. Phần đầu mũi đặc biệt, được mài một cách tinh xảo, sắc bén, có thể khoét các bề mặt cứng nhanh chóng và gọn gàng, hỗ trợ người dùng sử dụng trong nhiều công việc, tiết kiệm nhiều thời gian và công sức hơn.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu Total
Mã sản phẩm TAC412001
Đường kính 200mm
Độ cắt sâu 38mm
Chất liệu 2 loại kim loại HSS & M3
Răng 4 - 6 răng/1 in (2.54cm)
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng