Mũi khoan rút lõi bê tông 32x370mm CFCooper DCB32370
  • DCB32370
  • 195.000đ 226.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Chất liệu cứng chắc, phủ sơn tĩnh điện chống han gỉ tốt cho thời gian sử dụng lâu hơn.
Mũi khoan rút lõi bê tông 32x370mm CFCooper DCB32370 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi khoan rút lõi bê tông 32x370mm CFCooper DCB32370 chất lượng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Mũi khoan rút lõi bê tông 32x370mm CFCooper DCB32370 là sản phẩm chất lượng tốt đến từ thương hiệu CFCooper chuyên sản xuất dụng cụ dân dụng, dụng cụ cầm tay và các linh kiện khác hàng đầu nước Mỹ. Trải qua nhiều năm hoạt động tích cực trên thị trường và phát triển đổi sản phẩm không ngừng, CFCooper đã và đang chứng minh được vị trí vững chắc của mình, đồng thời trong tương lai gần sẽ cung cấp những sản phẩm chất lượng cao và bền bỉ hơn nữa.
Mũi khoan rút lõi bê tông 32x370mm CFCooper DCB32370 có khả khoan tốt trên các bề mặt tường, gỗ, bê tông… khi kết hợp với máy khoan thích hợp. Sản phẩm bao gồm các mũi khoa có kích thước từ 6.0 – 14.0mm, dễ dàng hỗ trợ cho người dùng tùy theo từng mục đích sử dụng. Các mũi khoan được làm từ chất liệu cao cấp, do vậy cứng cáp và có độ bền vượt trội, khả năng chịu nhiệt và chống gỉ sét cũng thể hiện ở mức độ cao. Với đầu mũi được gia công tỉ mỉ, mũi khoan rút lõi bê tông 32x370mm CFCooper DCB32370 cung cấp khả năng hoạt động nhanh và chính xác trên các bề mặt cứng, nhờ vậy tiết kiệm được phần lớn thời gian cũng như công sức của người sử dụng hơn.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu USA
Hãng sản xuất CFCooper
Xuất xứ China ( Trung Quốc )
Model DCB32370
Bảo hành 7 ngày
Trọng lượng 0.6 kg
Chất liệu Hợp kim thép
Đơn vị tính Cái
Kích thước 370mm
Quy cách kỹ thuật ø 32mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng