Mũi Khoan Kim Loại HSS 12.5mm INGCO DBT1101253
  • DBT1101253
  • 34.000đ 36.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Mũi Khoan Kim Loại HSS 12.5mm INGCO DBT1101253 là  dụng cụ không thể thiếu trong việc khoan các vật liệu cứng, được sử dụng nhiều trong công nghiệp, xây dựng, cơ khí….. một cách hữu ích và tiện lợi
  • Được thiết kế làm từ hợp kim cao cấp có khả năng chống chịu tốt, có khả năng chịu được nhiệt, chịu được các tác động mạnh, chịu được lực rơi mạnh, chống rỉ sét, bền bỉ, có tuổi thọ lâu dài sau mỗi lần sử dụng, với đường kính mũi chỉ 12.5mm vô cùng sắc bén giúp cho việc khoan qua một thứ gì đó cứng cáp một cách dễ dàng mà không tốn nhiều công sức.
Mũi Khoan Kim Loại HSS 12.5mm INGCO DBT1101253 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi khoan kim loại HSS 12.5mm INGCO DBT1101253 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc.
Mũi khoan kim loại INGCO DBT1101253 được xem là vật dụng đáng đầu tư với công dụng hỗ trợ khoan vật liệu gỗ một cách nhanh chóng và tiết kiệm thời gian. Sản phẩm có đường kính mũi là 12.5mm nên sẽ tạo ra những đường khoan chi tiết, giúp bề mặt thanh thoát và có vết khoan đẹp hơn.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model DBT1101253
Xuất xứ Trung Quốc
Đường kính mũi 12.5mm, 5 mũi/ túi poly
Tổng chiều dài mũi 151mm
Chiều dài sử dụng 101mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng