Mũi Khoan Kim Loại HSS 10.5mm INGCO DBT1101053
  • DBT1101053
  • 24.000đ 25.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Mũi Khoan Kim Loại HSS 10.5mm INGCO DBT1101053 là  dụng cụ không thể thiếu trong việc khoan các vật liệu cứng, được sử dụng nhiều trong công nghiệp, xây dựng, cơ khí….. một cách hữu ích và tiện lợi
  • Được thiết kế làm từ hợp kim cao cấp có khả năng chống chịu tốt, có khả năng chịu được nhiệt, chịu được các tác động mạnh, chịu được lực rơi mạnh, chống rỉ sét, bền bỉ, có tuổi thọ lâu dài sau mỗi lần sử dụng, với đường kính mũi chỉ 10.5mm vô cùng sắc bén giúp cho việc khoan qua một thứ gì đó cứng cáp một cách dễ dàng mà không tốn nhiều công sức.
Mũi Khoan Kim Loại HSS 10.5mm INGCO DBT1101053 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi khoan kim loại HSS 10.5mm INGCO DBT1101053 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc.
Các mũi khoan này được cấu thành chủ yếu từ chất liệu thép HSS (hay còn gọi là thép gió) – là một loại hợp kim đặc biệt có độ cứng cao để tác động lên các bề mặt vật liệu cứng nên sẽ có độ bền cao hơn các loại sản phẩm tương đồng. INGCO DBT1101053 cũng sẽ có khả năng chịu được tác động từ lực, nhiệt và ảnh hưởng từ môi trường tốt, thích hợp làm việc trong cường độ cao. Mũi khoan kim loại INGCO DBT1101053 được xem là vật dụng đáng đầu tư với công dụng hỗ trợ khoan vật liệu gỗ một cách nhanh chóng và tiết kiệm thời gian. Sản phẩm có đường kính mũi là 10.5mm nên sẽ tạo ra những đường khoan chi tiết, giúp bề mặt thanh thoát và có vết khoan đẹp hơn.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model DBT1101053
Xuất xứ Trung Quốc
Đường kính mũi 10.5mm, 5 mũi/ túi poly
Tổng chiều dài mũi 133mm
Chiều dài sử dụng 87mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng