Mũi đục nhọn đuôi lục giác 17x450mm CFCooper CHP17450
  • CHP17450
  • 86.000đ 99.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Thiết kế đuôi lục giác phù hợp cho tất cả các loại máy đục trên thị trường hiện nay
  • Kiểu dáng nhỏ gọn, dễ dàng mang theo trong mọi công việc
Mũi đục nhọn đuôi lục giác 17x450mm CFCooper CHP17450 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi đục nhọn đuôi lục giác 17x450mm CFCooper CHP17450 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
CFCooper CHP17450 là loại mũi đục với đường kính chuôi là 17mm và tổng chiều dài mũi đục là 450mm. Không những vậy, mũi đục sở hữu thiết kế đơn giản với 4 khía chuôi gài nên tương thích với nhiều loại máy đục, máy khoan, giúp nâng cao tính ứng dụng. Mũi nhọn của đục được gia công tỉ mỉ nên đạt độ sắc nhọn như ý giúp xử lý bề mặt vật liệu nhanh chóng.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu USA
Hãng sản xuất CFCooper
Xuất xứ China ( Trung Quốc )
Model CHP30400
Bảo hành 7 ngày
Đơn vị tính Cái
Kích thước 400mm
Quy cách kỹ thuật 30mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng