Mỏ hàn chì 100W Total TET10006
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006
  • TET10006
  • 218.000đ 242.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Thời gian làm nóng nhanh
  • 5246
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006 – Dụng Cụ Số 1
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006 là sản phẩm được khách hàng các nước trên thế giới nói chung và Việt Nam nói riêng tin dùng. Nếu bạn chưa biết thì Total là thương hiệu uy tín, lâu đời, nổi tiếng thế giới của nước Trung Quốc về dụng cụ dân dụng, phụ kiện, dụng cụ điện cầm tay giá rẻ, chất lượng cao. Phần lớn các sản phẩm của thương hiệu này được gia công, lắp đặt tại Trung Quốc nhưng được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại đạt chuẩn chất lượng Mỹ, châu Âu và Úc.
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006 có thiết kế bên ngoài đơn giản nhưng cũng vô cùng mạnh mẽ. Máy nhỏ gọn phù hợp với việc sử dụng trong sửa chữa điện gia đình hoặc các công trình cơ khí. Chất liệu cấu thành mỏ hàn cao cấp, phần vỏ nhựa bao quanh máy có có khả năng cách nhiệt tốt, đảm bảo an toàn cho người dùng khi sử dụng.
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006
Mỏ hàn chì Total TET10006 có công suất 100W, hoạt động tốt với nguồn điện cơ bản là 220V, mỏ hàn được thiết kế nhọn giúp thành phẩm được tạo ra một cách nhanh chóng, thuận tiện hơn. Sản phẩm có độ bền cao, dùng được trong thời gian dài và có hỗ trợ bảo hành uy tín từ phía thương hiệu Total.
Mỏ hàn chì 100W Total TET10006
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Nhà sản xuất Total
Mã sản phẩm TET10006
Điện áp 220V-240V~50Hz
Công suất đầu vào 100W
Thời gian làm nóng 3~5 phút
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng