Máy khoét rãnh 150mm DCA AZR02-150
  • AZR02-150
  • 2.952.000đ 3.280.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Được làm từ chất liệu chắc chắn, chống sốc và không hoen gỉ.
  • Hoạt động mạnh mẽ, hiệu suất cao.
  • Dễ điều khiển và kiểm soát.
  • Thiết kế tiện dụng dễ dàng bảo quản và cất giữ.
Đặc trưng của máy cắt gạch DCA AZR02-150
Máy khoét rãnh 150mm DCA AZR02-150 thuộc thương hiệu nội địa khá nổi tiếng từ Trung Quốc. Với công suất hoạt động không thua gì các sản phẩm cùng dòng đến từ châu Âu hay châu Mỹ, máy chỉ bán với giá rất phù hợp với túi tiền của nhiều người dùng.
Mặt khác, với động cơ 1400W, tốc độ xử lý sẽ trở nên nhanh chóng và nhịp nhàng hơn. Sản phẩm được gia tăng thêm năng suất với sự xuất hiện của “phụ tá” tay cầm phụ và công tắc bóp để hỗ trợ người dùng thuận tiện trong việc bật tắt hoạt động. Theo công bố thống số từ nhà sản xuất, máy có thể cưa sâu tới độ sâu 30mm với tốc độ nhanh chóng nhất.
Máy khoét rãnh sử dụng điện áp 220V – 50Hz hoàn toàn tương thích với nguồn điện tại Việt Nam nói chung nên người dùng sẽ hoàn toàn an tâm sử dụng mà không vướng phải bất kỳ vấn đề gì.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Nhà sản xuất DCA
Mã sản phẩm AZR02-150
Công suất 1.400W
Đường kính lưỡi cắt 150mm
Khả năng cưa sâu 30mm
Độ rộng của mặt cắt 32mm
Điện áp sử dụng 220V- 50Hz
Tốc độ không tải 7.000 vòng/ phút
Trọng lượng 6.3 kg
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng