Kềm rút rivet 10.5in Total THT32105
  • THT32105
  • 111.000đ 123.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Thay đổi mũi kìm một cách dễ dàng, nhanh chóng, êm, nắm chặt, có móc khóa an toàn.
  • Sử dụng phổ biến trong nghành công nghiệp, cơ khí, chế tạo, sửa chữa, lắp ráp.
Kềm rút rivet 10.5in Total THT32105 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ kềm rút rivet 10.5in Total THT32105 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Kềm rút rivet 10.5in Total THT32105 là sản phẩm chất lượng cao của Stanley được dùng để rút, gỡ bỏ đinh để phục vụ cho các công việc như sửa chữa, lắp ráp,…. Kềm có thiết kế nhỏ gọn, 4 đầu mũi tương ứng với 4 kích thước khác nhau gồm: 2.4, 3.2, 4.0, 4.8mm. Chiếc kềm này còn được biết đến là dụng cụ cầm tay quen thuộc trong nhiều trong ngành công nghiệp khác nhau như: cơ khí, chế tạo, sửa chữa, lắp ráp,… giúp thợ hoàn thành công việc 1 cách nhanh chóng và đạt hiệu quả cao.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model THT32105
Xuất xứ Trung Quốc
Kích thước 4 đầu mũi: 2.4, 3.2, 4.0, 4.8mm
Chiều dài 10.5"
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng