Kềm mũi nhọn mỏ dài cách điện 200mm INGCO HILNP01200
  • HILNP01200
  • 125.000đ 132.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Là sản phẩm chính hãng INGCO, đảm bảo tiêu chuẩn chất lượng cao
  • Được làm từ chất liệu cao cấp có khả năng cách điện 1.000 Volt
  • Tay cầm bọc cao su mềm, tạo cảm giác êm tay và chống trượt
Kềm Mũi Nhọn Mỏ Dài Cách Điện 200mm INGCO HILNP01200 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ kềm mũi nhọn mỏ dài cách điện 200mm INGCO HILNP01200 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc.
Tận dụng hết hiệu năng từ các dây chuyền sản xuất hiện đại để đảm bảo sản phẩm luôn chuẩn xác trong kích thước và chất lượng, kềm mũi nhọn mỏ dài cách điện 200mm INGCO HILNP01200 được xem là sản phẩm đa năng bền bỉ và có độ bền cao.
Kềm mũi nhọn mỏ dài cách điện 200mm INGCO HILNP01200 có tay cầm được bao bọc bằng chất liệu nhựa nên rất êm ái, bảo vệ tay của người dùng khi hoạt động trong thời gian kéo dài. Không những vậy, nhờ cấu tạo và trọng lượng nhẹ nên quá trình cất giữ của sản phẩm cũng diễn ra dễ dàng mà không lo bị gãy hay biến dạng.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu INGCO
Mã sản phẩm HILNP01200
Kích thước 8" / 200mm
Khả năng cách điện 1.000V
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng