Kềm Mỏ Quạ 12in INGCO HPP03300
Kềm Mỏ Quạ 12in INGCO HPP03300
  • HPP03300
  • 151.000đ 159.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Chất liệu: được tôi luyện từ thép hợp kim cao cấp, mang độ rắn chắc chịu nhiệt tốt
  • Chống ăn mòn và tuyệt đối chống cong vênh, chống gỉ sét
  • Tay cầm được làm từ chất liệu cao cấp rất mềm và êm tay, chống trượt
Kềm Mỏ Quạ 12in INGCO HPP03300 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ kềm mỏ quạ 12in INGCO HPP03300 ✓Hàng chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành toàn quốc.
Kềm Mỏ Quạ 12in INGCO HPP03300
Kềm Mỏ Quạ 12in INGCO HPP03300
Tận dụng hết hiệu năng từ các dây chuyền sản xuất hiện đại để đảm bảo sản phẩm luôn chuẩn xác trong kích thước và chất lượng, kềm mỏ quạ 12in INGCO HPP03300 được xem là sản phẩm đa năng bền bỉ và có độ bền cao. Chiếc INGCO HPP03300 này có được được tôi luyện từ thép hợp kim cao cấp, mang độ rắn chắc chịu nhiệt tốt.
Ngoài ra sản phẩm còn chống ăn mòn và tuyệt đối chống cong vênh, chống gỉ sét vô cùng tốt. Kềm mỏ quạ 12in INGCO HPP03300 có tay cầm được bao bọc bằng chất liệu cao su nên rất êm ái, bảo vệ tay của người dùng khi hoạt động trong thời gian kéo dài.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model HPP03300
Xuất xứ Trung Quốc
Kích thước 12" / 300mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng