Kềm Mở Phe Vòng Ngoài 7in INGCO HCCP011801
  • HCCP011801
  • 77.000đ 81.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Là sản phẩm chính hãng INGCO đạt tiêu chuẩn chất lượng cao
  • Thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang theo trong công viêc
  • Được làm từ chất liệu theo carbon chịu lực chịu nhiệt tốt
  • Lò xo có độ đàn hồi tốt
  • Tay cầm chống trượt, bọc cao su cho cảm giác êm tay
Kềm mở phe vòng ngoài 7in INGCO HCCP011801 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ kềm mở phe vòng ngoài 7in INGCO HCCP011801 ✓Hàng chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành toàn quốc.
Tận dụng hết hiệu năng từ các dây chuyền sản xuất hiện đại để đảm bảo sản phẩm luôn chuẩn xác trong kích thước và chất lượng, kềm mở phe vòng ngoài 7in INGCO HCCP011801 được xem là sản phẩm đa năng bền bỉ và có độ bền cao. Chiếc kềm mũi này có được làm carbon chịu lực cũng như lớp phủ chống gỉ sét khiến sản phẩm luôn mới kể cả trong môi trường ẩm ướt hay khắc nghiệt.
Độ dài sản phẩm  rất vừa tay với người dùng nên cho thao tác nhanh gọn, xử lý công việc nhanh chóng và trôi chảy hơn. Kềm mở phe vòng ngoài 7in INGCO HCCP011801 có tay cầm được bao bọc bằng chất liệu cao su nên rất êm ái, bảo vệ tay của người dùng khi hoạt động trong thời gian kéo dài. Không những vậy, nhờ cấu tạo và trọng lượng nhẹ nên quá trình cất giữ của sản phẩm cũng diễn ra dễ dàng mà không lo bị gãy hay biến dạng.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu INGCO
Mã sản phẩm HCCP011801
Kích thước 7" / 180mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng