Kềm cắt cách điện 160mm INGCO HIDCP01160
  • HIDCP01160
  • 119.000đ 125.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Là sản phẩm chính hãng INGCO, đảm bảo tiêu chuẩn chất lượng cao
  • Được làm từ chất liệu cao cấp có khả năng cách điện 1.000 Volt
  • Tay cầm bọc cao su mềm, tạo cảm giác êm tay và chống trượt
Kềm cắt cách điện 160mm INGCO HIDCP01160 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ kềm cắt cách điện 160mm INGCO HIDCP01160 chất lượng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Kềm cắt cách điện 160mm INGCO HIDCP01160 là một sản phẩm nổi bật của thương hiệu chuyên sản xuất dụng cụ cầm tay, dụng cụ dùng pin và linh kiện nổi tiếng INGCO đến từ Trung Quốc. Nhờ vào thiết kế đa dạng, màu sắc sản phẩm bắt mắt và chất lượng ổn định mà các mặt hàng INGCO rất được người tiêu dùng thế giới tin tưởng và ưa chuộng, trong đó có cả Việt Nam.
Sản phẩm được gia công từ chất liệu kim loại thép tốt nên có độ chắc chắn vượt trội, chống gỉ sét, chịu được lực tốt và cắt gọn những mảnh kim loại khác một cách nhanh chóng, sức mạnh của kềm cắt cách điện 160mm INGCO HIDCP01160 được đánh giá là cao hơn sản phẩm thường đến 30%.
Kềm cắt cách điện 160mm INGCO HIDCP01160 là một sản phẩm không thể thiếu trong bộ dụng cụ sửa chữa của người thợ, hoặc sử dụng trong gia đình cũng khá phổ biến. Phần tay cầm có thiết kế đẹp mắt, bao quanh là một lớp cao su chất lượng giúp hạn chế trơn trượt, giảm thiểu ma sát với tay gây cảm giác khó chịu cho người dùng. Sản phẩm có giá thành rẻ nhưng lại đảm bảo chất lượng bền lâu, do vậy rất xứng đáng để người dùng đầu tư và trải nghiệm.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu INGCO
Mã sản phẩm HIDCP01160
Kích thước 6" / 160mm
Khả năng cách điện 1.000V
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng