Kềm càng cua đầu nhỏ 8 in/200mm INGCO HRP02200
  • HRP02200
  • 80.000đ 84.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
Kềm càng cua đầu nhỏ 8 in/200mm INGCO HRP02200 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ kềm càng cua đầu nhỏ 8 in/200mm INGCO HRP02200 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
INGCO là thương hiệu của Trung Quốc chuyên sản xuất và phân phối các dụng cụ chuyên nghiệp dùng trong công nghiệp và cả trong gia đình. Nổi tiếng là thương hiệu top đầu với sản phẩm đạt chuẩn chất lượng và hiện đại nên các sản phẩm của hãng hội tụ đủ những ưu điểm vượt trội như: thuận tiện, dễ dàng sử dụng, tiết kiệm thời gian và công sức cho người dùng. Trong số đó phải kể đến sản phẩm kềm càng cua đầu nhỏ 8 in/200mm INGCO HRP02200.
Sản xuất bằng các vật liệu chất lượng cao, độ bền bỉ hoàn hảo cùng khả năng vận hành tốt, kềm càng cua đầu nhỏ 8 in/200mm INGCO HRP02200 từ lâu là một trong những dụng cụ không thể thiếu của các tay thợ lành nghề. Với kích thước 8 inch (khoảng 200mm), kềm được tinh luyện từ thép hợp kim cứng nên có mũi kềm cực kỳ khỏe, là dụng cụ giúp hỗ trợ đắc lực cho các tay thợ khi làm việc. Phần tay cầm của kềm, INGCO cho làm bằng nhựa tổng hợp rất êm tay, chắc chắn và vô cùng thoải mái khi cầm, nắm.
Kềm càng cua đầu nhỏ 8 in/200mm INGCO HRP02200 là dụng cụ cầm tay phổ biến trong các gia đình và các ngành nghề như xây dựng, cơ khí, công nghiệp,… dùng để để cắt các sợi dây kim loại bằng đồng, kẽm, nhôm,….
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Nhà sản xuất INGCO
Mã sản phẩm HRP02200
Kích thước 8 in/200mm
Chất liệu Thép Cr- V
Màu sắc Đen bóng
Tay cầm Nhựa
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng