Đĩa mài kim loại 230mm Total TAC2232301SA ( TAC2232301 )
  • TAC2232301SA
  • 47.000đ 52.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
Đĩa mài kim loại 230mm Total TAC2232301SA ( TAC2232301 ) – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa mài kim loại 230mm Total TAC2232301SA (TAC2232301) Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Total TAC2232301SA (TAC2232301) là loại đĩa mài sử dụng cộng hưởng cùng với máy cắt nhằm làm nhẵn bề mặt các vật liệu cứng, thô như kim loại mà các dụng cụ thủ công không thể tác động. Sản phẩm có kích thước 230 (9”) x 6.0 (1/4”) x 22.2 (7/8”) mm nên diện tích tiếp xúc cũng được nâng cao, giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu TOTAL
Mã sản phẩm TAC2232301SA
Size 230mm(9")x6.0mm(1/4")x22.2mm(7/8")
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng