Đĩa cắt kim loại 405mm Total TAC2214051SA ( TAC2214051 )
  • TAC2214051SA
  • 77.000đ 86.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
Đĩa cắt kim loại 405mm Total TAC2214051SA ( TAC2214051 ) – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa cắt kim loại 405mm Total TAC2214051SA (TAC2214051) chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Total TAC2214051SA (TAC2214051) là loại đĩa cắt có kích thước 405 (12”) x 3.0 (1/8”) x 25.4 (1”) mm nên có thể tác động đến bề mặt kim loại trên diện tích ổn định và mạnh mẽ. Sản phẩm có thể kết hợp với máy cưa để cắt nhanh chóng và hiệu quả hơn. Ngoài ra, để đảm bảo sự ổn định trong quá trình xử lý chất liệu kể cả khi hoạt động liên tục trong thời gian kéo dài, Total TAC2214051SA (TAC2214051) đã được trang bị khi cấu thành hoàn toàn bằng hợp kim cao cấp với khả năng chịu lực, nhiệt, mài mòn từ môi trường cao.
Thương hiệu TOTAL
Mã sản phẩm TAC2214051SA
Size 405mm(16")x3.0mm(1/8")x25.4mm(1")
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng