Đĩa cắt kim loại 180mm Total TAC2211803SA ( TAC2211803 )
  • TAC2211803SA
  • 20.000đ 22.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
Đĩa cắt kim loại 180mm Total TAC2211803SA ( TAC2211803 ) – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa cắt kim loại 180mm Total TAC2211803SA (TAC2211803) chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Total TAC2211803SA (TAC2211803) là loại đĩa cắt có kích thước 180 (7”) x 1.9 (5/64”) x 22.2 (7/8”) mm nên có thể tác động đến bề mặt kim loại trên diện tích ổn định và mạnh mẽ. Sản phẩm có thể kết hợp với máy cưa để cắt nhanh chóng và hiệu quả hơn. Sản phẩm được sản xuất bằng quy trình công nghệ khép nín và kiểm tra chặt chẽ ở khâu đầu ra nên đảm bảo kích thước, hiệu năng và tiêu chuẩn của chất lượng trước khi đến tay người dùng.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu TOTAL
Mã sản phẩm TAC2211803SA
Size 180mm(7")x1.9mm(5/64")x22.2mm(7/8")
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng