Đĩa cắt kim loại 125mm Total TAC2211254SA ( TAC2211254 )
  • TAC2211254SA
  • 10.000đ 11.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
Đĩa cắt kim loại 125mm Total TAC2211254SA ( TAC2211254 ) – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa cắt kim loại 125mm Total TAC2211254SA (TAC2211254) Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Total TAC2211254SA là loại đĩa cắt có kích thước 125 (5”) x 1.6 (1/16”) x 22.2 (7/8”) mm nên có thể tác động đến bề mặt kim loại trên diện tích ổn định và mạnh mẽ. Sản phẩm có thể kết hợp với máy cưa để cắt nhanh chóng và hiệu quả hơn. Ngoài ra, để đảm bảo sự ổn định trong quá trình xử lý chất liệu kể cả khi hoạt động liên tục trong thời gian kéo dài, Total TAC2211254SA (TAC2211254) đã được trang bị khi cấu thành hoàn toàn bằng hợp kim cao cấp với khả năng chịu lực, nhiệt, mài mòn từ môi trường cao.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu TOTAL
Mã sản phẩm TAC2211254SA
Size 125mm(5")x1.6mm(1/16")x22.2mm(7/8")
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng