Đĩa cắt bê tông 405mm INGCO DMD044052
  • DMD044052
  • 2.451.000đ 2.580.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • 5340
Đĩa cắt bê tông 405mm INGCO DMD044052 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa cắt bê tông 405mm INGCO DMD044052 chất lượng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Đĩa cắt bê tông 405mm INGCO DMD044052 là một trong những sản phẩm nổi bật của thương hiệu chuyên sản xuất dụng cụ dân dụng INGCO, đến từ Trung Quốc. Trong thị trường chung, các sản phẩm của INGCO khá được ưa chuộng trên thế giới, trong đó có cả Việt Nam với chất lượng ổn định và thiết kế, màu sắc khá bắt mắt, được thay đổi phù hợp với nhu cầu người tiêu dùng.
Đĩa cắt bê tông 405mm INGCO DMD044052 nhìn từ xa giống như một chiếc đĩa thông thường nhưng lại có sức mạnh to lớn, hỗ trợ cho người dùng rất tốt trong việc cắt bê tông cứng. Sản phẩm được làm từ hợp kim cao cấp và hàn bằng laser nên có độ bền bỉ vượt trội, cứng cáp, hạn chế các tình huống gãy vỡ khi sử dụng. Đĩa cũng có thể chịu nhiệt tốt và hoạt động hiệu quả trong những điều kiện môi trường khác nhau. Đĩa cắt bê tông 405mm INGCO DMD044052 có kích thước 405mm(16″) X 25.4mm và độ rộng lưỡi là 10mm, các lưỡi nằm viền ngoài được gia công tỉ mỉ, chi tiết, điều này đảm bảo đường cắt gọn gàng và chính xác hơn, giúp bề mặt cắt vừa mang tính thẩm mỹ lại vừa giúp người dùng thao tác thuận tiện.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Nhà sản xuất INGCO
Mã sản phẩm DMD044052
Kích thước đĩa cắt 405mm(16")X25.4mm
Độ rộng lưỡi 10mm
Hợp kim trên lưỡi Hàn bằng laser
Đặc biệt Dùng để cắt bê tông
Đóng gói Hộp màu
Trọng lượng 2.96 kg
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng