Đĩa cắt 115×22.2mm Total TAC2131151HT
  • TAC2131151HT
  • 113.000đ 126.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm làm từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao và hoạt động ổn định
Đĩa cắt 115×22.2mm Total TAC2131151HT – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa cắt 115×22.2mm Total TAC2131151HT Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Đĩa cắt 115x22.2mm Total TAC2131151HT
Sản phẩm có kích thước  đường kính là 115mm, cốt dày 22.2mm và độ rộng hợp kim là 8mm nên thích ứng với nhiều loại máy mài đang sử dụng tại thị trường Việt Nam. Total TAC2131051HT là loại đĩa cắt mới gia nhập thị trường công cụ dụng cụ cầm tay chuyên dùng để cắt cắt vật liệu như ngói, gốm, gạch đá (không cắt được gạch men/kính nano) và được sử dụng như một loại phụ kiện cho máy mài góc.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu Total
Mã sản phẩm TAC2131151HT
Đường kính 115mm x 22.2mm
Độ rộng hợp kim 8mm
Độ dày lưỡi 0.8 mm
Đóng gói Vỉ nhựa
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng