Đĩa cắt 105x10mm Total TAC2131057HT-2
  • TAC2131057HT-2
  • 49.000đ 54.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm làm từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao và hoạt động ổn định
Đĩa cắt 105x10mm Total TAC2131057HT-2 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ đĩa cắt 105x10mm Total TAC2131057HT-2 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Total TAC2131057HT-2 là loại đĩa cắt mới gia nhập thị trường công cụ dụng cụ cầm tay chuyên dùng để cắt cắt vật liệu như ngói, gốm, gạch đá (không cắt được gạch men/kính nano) và được sử dụng như một loại phụ kiện cho máy mài góc. Sản phẩm có kích thước  đường kính là 105mm, cốt dày 20mm và độ rộng hợp kim là 10mm nên thích ứng với nhiều loại máy mài đang sử dụng tại thị trường Việt Nam.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Đường kính 105mm
Cốt 20 mm
Độ rộng hợp kim 10mm
Độ dày lưỡi 1mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng