Dao cạo sơn 200mm Total THPUT38200
  • THPUT38200
  • 73.000đ 81.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Là sản phẩm chính hãng Total đạt tiêu chuẩn chất lượng cao
  • Thiết kế kiểu dáng, màu sắc hiện đại, giá thành phải chăng
  • Tay cầm được thiết kế lớp cao su tạo cảm giác êm và chống trượt
  • Bản dao rộng dễ dàng loại bỏ các lớp sơn cũ
Dao cạo sơn 200mm Total THPUT38200 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ dao cạo sơn 200mm Total THPUT38200 chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Dao cạo sơn 200mm Total THPUT38200 là sản phẩm chất lượng, được dùng để cạo, sủi sơn trên tường. Có thể nói, đây là đồ nghề quen thuộc nếu như bạn làm việc trong lĩnh vực xây dựng.
Dao cạo sơn 200mm Total THPUT38200 có cán được thiết kế với kích thước rất vừa tay, dễ cầm và được bọc lớp cao su nên rất êm và giúp chống trơn trượt trong khi làm việc. Phần lưỡi của sản phẩm có độ dày 0.5mm, bản rộng nên việc cạo, sủi sơn dễ dàng và cho hiệu suất công việc cao. Đặc biệt, do làm từ chất liệu cao cấp nên ngoài việc có khả năng chống gỉ sét, độ bền cao thì lưỡi của Total THPUT38200 còn có khả năng chịu lực, không bị cong, vênh khi dùng lực mạnh trong quá trình sử dụng.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu Total
Mã sản phẩm THPUT38200
Kích thước 8" / 200 mm
Độ dày bản lưỡi 0.5 mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng