Chén mài đá/bê tông 125mm Total TAC2411251
  • TAC2411251
  • 186.000đ 207.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Sản phẩm là từ chất liệu cao cấp cho độ bền cao cũng hoạt động ổn định
Chén mài đá/bê tông 125mm Total TAC2411251 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ chén mài đá/bê tông 125mm Total TAC2411251 chất lượng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Chén mài đá/bê tông 125mm Total TAC2411251 là một sản phẩm tốt được sản xuất bởi thương hiệu Total hàng đầu Trung Quốc. Sở hữu những công nghệ hiện đại, tiên tiến được ứng dụng vào trình tạo thành phẩm và sự phát triển không ngừng về mẫu mã thiết kế sao cho hợp với nhu cầu của người tiêu dùng, các sản phẩm Total ngày càng trở nên thân thuộc và gần gũi với khách hàng hơn bao giờ hết.
Bên ngoài chén mài còn phủ một lớp hợp kim nhân tạo để tăng độ bền của sản phẩm hơn, ít hư hại ngay cả trong các môi trường khắc nghiệt. Chén mài đá/bê tông 125mm Total TAC2411251 sở hữu đường kính 125mm, vừa đủ tầm để người dùng sử dụng thuận tiện và hiệu quả. Sản phẩm có hình thù tròn, làm từ chất liệu thép cao cấp nên rất rắn chắc, chịu nhiệt tốt và cung cấp lực tối ưu để mài được các vật liệu cứng như đá, bê tông. Chén mài đá/bê tông 125mm Total TAC2411251 đảm bảo không cong vênh trong quá trình sử dụng và được gia công tỉ mỉ các răng xung quanh và lỗ cốt để sản phẩm hiệu quả nhất có thể.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu Total
Mã sản phẩm TAC2411251
Đường kính 125mm
Độ rộng lưỡi 20mm
Lỗ cốt 22.22mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng