Bộ máy mài góc 2 pin 4.0Ah ct trượt Dekton M21-AG100B-SET2
  • M21-AG100B-SET2
  • 3.420.000đ 3.600.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Là sản phẩm chính hãng DEKTON đảm bảo đạt tiêu chuẩn chất lượng cao
  • Sản phẩm được gia công và lắp ráp tỉ mỉ giúp tăng thêm độ bền và khả năng hoạt động ổn định
  • Dùng để mài, đánh bóng hoặc cắt các vật liệu.
  • Dễ dàng làm ở các góc hẹp nhờ thiết kế đầu máy thon gọn.
  • Ứng dụng cao trong các ngành công nghiệp, xưởng sửa chữa, cơ khí.
Bộ máy mài góc 2 pin 4.0Ah ct trượt Dekton M21-AG100B-SET2 – Dụng Cụ Số 1
Dụng Cụ Số 1 chuyên cung cấp sỉ & lẻ Bộ máy mài góc 2 pin 4.0Ah ct trượt Dekton M21-AG100B-SET2 chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng.
Bộ máy mài góc 2 pin 4.0Ah ct trượt Dekton M21-AG100B-SET2 là sản phẩm máy mài tiêu biểu đến từ nhà Dekton, thương hiệu dụng cụ công nghiệp được ưa chuộng tại thị trường Châu Á. Đây là cánh tay đắc lực cần thiết cho gia đình, thợ xây dựng, thợ cơ khí giúp cho công việc mài bề mặt vật liệu trở nên nhẹ nhàng và nhanh chóng hơn.
Bộ máy mài góc 2 pin 4.0Ah ct trượt Dekton M21-AG100B-SET2 có chức năng chính là làm nhẵn mối hàn, các cạnh sắc trên bề mặt vật liệu, đánh bóng các chi tiết phẳng và các góc hẹp khó tiếp cận. Máy thường được ứng dụng trong các thao tác mài, cắt và chà nhám trên các vật liệu kim loại. Thân máy thiết kế nhỏ, thuận tiện cho việc cầm nắm khi sử dụng trong thời gian dài
Để sử dụng Bộ máy mài góc 2 pin 4.0Ah ct trượt Dekton M21-AG100B-SET2 đạt hiệu quả nhất, cần kiểm tra cẩn thận các chi tiết máy trước khi sử dụng. Bảo quản máy đúng kỹ thuật sau khi dùng. Nếu quý khách gặp bất cứ khó khăn gì trong quá trình sử dụng, liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Nhà sản xuất DEKTON
Mã sản phẩm M21-AG100B-SET2
Điện áp 21V
Động cơ Không chổi than, Công tắc trượt
Đường kính đá 100mm
Tốc độ không tải 1: 4.000 vòng/ phút
2: 6.000 vòng/ phút
3: 8.500 vòng/ phút
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng