Bộ cờ lê vòng miệng 14 chi tiết 10-32mm Kingtony 1214MR10
  • 1214MR10
  • 1.801.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • Là sản phẩm chính hãng, mang thương hiệu Kingtony nổi thế giới
  • Được làm từ chất liệu thép Cr-V cho khả năng cứng cáp, bền bỉ
  • Được sắp xếp trong túi đựng tiện dụng
  • Gồm nhiều chi tiết, hỗ trợ tốt cho công việc vặn siết bu lông và các loại ốc
Bộ cờ lê vòng miệng 14 chi tiết 10-32mm Kingtony 1214MR10 – Dụng Cụ Số 1
Khi mua bộ sản phẩm cờ lê vòng miệng 14 chi tiết 10-32mm Kingtony 1214MR10 tại Dụng Cụ Số 1 bạn sẽ được bảo hành chính hãng 12 tháng với giá vô cùng cạnh tranh. Đặc biệt, cờ lê của bộ dụng cụ cầm tay Kingtony 1214MR10 có  đầy đủ kích cỡ từ 10mm đến 32mm (10mm, 11mm, 12mm, 13mm, 14mm, 16mm, 17mm, 19mm, 21mm, 22mm, 24mm, 27mm, 30mm, 32mm).
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Mã sản phẩm 1214MR10
Hãng sản xuất Kingtony
Quy cách 14 chi tiết
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng