Bộ 25 cái socket 1/2 in và cần 2 chiều Total THT121251
  • THT121251
  • 1.037.000đ 1.152.000đ
Đặc điểm nổi bật
  • 3330
Bộ 25 cái socket 1/2 in và cần 2 chiều Total THT121251 – Dụng Cụ Số 1
Sản phẩm cùng loại
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Model THT121251
Gồm + 1 cờ lê tự động 1/2" + 1 đầu lắc léo + 18 socket size: 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 27, 30, 32mm + 2 thanh mở rộng 1/2: 125mm & 250mm + 2 thanh nối: 16mm & 21mm + 1 thanh trượt T 250mm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng